Alfreton Town vs Warrington Town Dự đoán, đối đầu, thống kê và mẹo cược

Alfreton Town
10th in table · 20 pts
Thứ 7 17 Tháng 10 202615:00 WAT
1 : 1

Warrington Town
7th in table · 23 pts
Xác suất thắng trước trận
Kết quả được chấm tự động sau khi trận kết thúc
Dự đoán của chúng tôi
Trên 2.5 bàn
The market prices three or more goals at 1.70.
- Alfreton Town 45%
- Hòa 45%
- Warrington Town 10%
Thống kê mùa giải
Non League Premier - Northern · mỗi đội 15 trận · bên được tô sáng mạnh hơn
Phong độ gần đây
5 trận gần nhất · mới nhất trước
- 13 Tháng 10Ashton United
0 – 0
Alfreton TownD - 10 Tháng 10Alfreton Town
2 – 3
BuryL - 6 Tháng 10Alfreton Town
1 – 0
United of ManchesterW - 3 Tháng 10Redcar Athletic
3 – 1
Alfreton TownL - 29 SeptAlfreton Town
1 – 0
Guiseley AFCW
- 13 Tháng 10Bamber Bridge
0 – 1
Warrington TownW - 10 Tháng 10Warrington Town
2 – 2
Lancaster CityD - 6 Tháng 10Warrington Town
2 – 2
WorkingtonD - 3 Tháng 10Marine
2 – 0
Warrington TownL - 26 SeptWarrington Town
2 – 2
Ashton UnitedD
- 1 Tháng 3Alfreton Town2 – 2Warrington Town
- 9 Tháng 11Warrington Town0 – 1Alfreton Town
- 13 Tháng 1Warrington Town2 – 2Alfreton Town
- 7 Tháng 10Alfreton Town1 – 1Warrington Town
Thị trường cược
Ước tính của mô hình dựa trên tỷ lệ ghi bàn và để thủng lưới của mỗi đội trong mùa giải
Cả hai đội ghi bàn
Cơ hội kép
Tỷ số chính xác
Cả hai đội ghi bàn
1X
12
X2
1 – 1
2 – 1
1 – 2
0 – 1
1 – 0
2 – 2
0 – 2
2 – 0
1 / 1
1 / X
1 / 2
X / 1
X / X
X / 2
2 / 1
2 / X
2 / 2
So sánh mô hình
Predicted winner: Alfreton Town · Our pick: Over 2.5 Goals at 1.70
Bàn thắng theo khoảng thời gian
Thời điểm mỗi đội ghi bàn và thủng lưới, theo từng khoảng 15 phút
Alfreton Town20 ghi · 18 thủng lưới
Warrington Town24 ghi · 19 thủng lưới
Xu hướng
6 chuỗi trận · Non League Premier - Northern
Warrington Town đều ghi bàn trong 6 trận gần nhất tại Non League Premier - Northern.
Alfreton Town vs Warrington Town: prediction & preview
Anh · Non League Premier - Northern · Thứ 7, 17 Tháng 10 2026
Alfreton Town host Warrington Town in England Non League Premier - Northern. In the current table, Alfreton Town sit 10th on 20 points and Warrington Town are 7th on 23.
Form: Alfreton Town have taken 2W 1D 2L from their last 5, Warrington Town 1W 3D 1L from theirs. Over their last 10 matches Alfreton Town average 1.2 goals scored and 1.3 conceded; Warrington Town average 1.9 and 1.5.
Trong 4 lần đối đầu gần nhất, Alfreton Town thắng 1, Warrington thắng Town 0 và 3 trận hòa, trung bình 2.8 bàn mỗi trận và cả hai đội ghi bàn trong 75% số trận.
The feed's model puts Alfreton Town at 45%, the draw at 45% and Warrington Town at 10%. Its own advice: Double chance : Alfreton Town or draw.
Dự đoán chúng tôi đã đăng là Over 2.5 Goals at 1.70, và không thành công.
Câu hỏi thường gặp về Alfreton Town vs Warrington Town
9 câu hỏiKhi nào diễn ra trận giữa Alfreton Town và Warrington Town?
Alfreton Town v Warrington Town was played on Sat, 17 October 2026 at 14:00 UTC.
Trận này thuộc giải đấu nào?
England Non League Premier - Northern, Regular Season - 15.
Họ đứng thứ mấy trên bảng xếp hạng giải mùa này?
Alfreton Town đứng thứ 10th trên bảng xếp hạng, còn Warrington Town đứng thứ 7th.
Dự đoán cho Alfreton Town vs Warrington Town là gì?
Our prediction is Over 2.5 Goals at odds of 1.70.
Ai có khả năng thắng cao nhất trong Alfreton Town vs Warrington Town?
Alfreton Town and The draw are level at the top: Alfreton Town 45%, draw 45%, Warrington Town 10%.
Cả hai đội có ghi bàn trong Alfreton Town vs Warrington Town không?
Cả hai đội ghi bàn trong 50% của 10 trận gần nhất của Alfreton Town và 60% của 10 trận gần nhất của Warrington Town.
Dự đoán cho trận này chính xác đến đâu?
Dự đoán dựa trên phân tích thống kê và dữ liệu bóng đá có sẵn của cả hai đội. Mọi dự đoán được đánh dấu thắng hoặc thua sau khi trận kết thúc, nên có thể kiểm tra thành tích.
Các dự đoán được cập nhật thường xuyên không?
Các dự đoán được cập nhật khi có kết quả, đội hình và tỷ lệ mới, và các trận đã kết thúc được chấm tự động.
Những dự đoán này có được đảm bảo không?
Không. Cá cược bóng đá có rủi ro tài chính thực và không dự đoán nào là kết quả được đảm bảo. Dự đoán là nội dung thông tin và giải trí: hãy cược trong khả năng của bạn.