4CastBet
4CastBet

RAAL La Louvière vs Club Brugge KV Dự đoán, đối đầu, thống kê và mẹo cược

Bỉ · Jupiler Pro LeagueRegular Season - 8

RAAL La Louvière

16th in table · 4 pts

DLWLW

Thứ 7 10 Tháng 10 202617:15 WAT

1 : 4

Hết trận Dự đoán thắng

Club Brugge KV

2nd in table · 21 pts

LWLWW

Xác suất thắng trước trận

10%RAAL La Louvière45%Hòa45%Club Brugge KV

Dự đoán của chúng tôi

Đội khách thắng · Club Brugge KV

Club Brugge KV làm khách nhưng là đội mạnh hơn, với 64%.

Tỷ lệ1.42
Độ tin cậy80%
Kết quảThắng
Xác suất của mô hình trước trậnDự đoán và tỷ lệ cược như đã công bố trước giờ bóng lăn
  • RAAL La Louvière 10%
  • Hòa 45%
  • Club Brugge KV 45%

Thống kê mùa giải

Jupiler Pro League · mỗi đội 8 trận · bên được tô sáng mạnh hơn

RAAL La LouvièreClub Brugge KV
Bàn thắng (trung bình)
12.4
Bàn thua (trung bình)Càng thấp càng tốt
2.30.5
Giữ sạch lưới
15
Không ghi bànCàng thấp càng tốt
30
Thắng
17
Chuỗi thắng dài nhất
13

Phong độ gần đây

5 trận gần nhất · mới nhất trước

RAAL La Louvière2 thắng 3 hòa 5 thua trong 10 trận gần nhất
  • 2 Tháng 10Dunkerque0 – 4RAAL La LouvièreW
  • 19 SeptOH Leuven2 – 0RAAL La LouvièreL
  • 13 SeptRAAL La Louvière3 – 0KortrijkW
  • 5 SeptSt. Truiden4 – 0RAAL La LouvièreL
  • 29 Tháng 8RAAL La Louvière2 – 2KV MechelenD
Club Brugge KV6 thắng 1 hòa 3 thua trong 10 trận gần nhất
  • 20 SeptClub Brugge KV3 – 0GenkW
  • 13 SeptClub Brugge KV3 – 1AntwerpW
  • 8 SeptClub Brugge KV2 – 3Aston VillaL
  • 4 SeptLommel United0 – 1Club Brugge KVW
  • 30 Tháng 8Gent2 – 1Club Brugge KVL
Đối đầu
Lịch sử đối đầuRAAL La Louvière 2 thắng · 0 hòa · Câu lạc bộ Brugge KV 0 thắng · 3 bàn mỗi trận
  • 16 Tháng 1Club Brugge KV2 – 3RAAL La Louvière
  • 13 SeptRAAL La Louvière1 – 0Club Brugge KV

Thị trường cược

Ước tính của mô hình dựa trên tỷ lệ ghi bàn và để thủng lưới của mỗi đội trong mùa giải

xG của mô hình 3.1
Mức bàn thắngTrênXỉu
0.5 bàn thắng96%5%
1.5 bàn thắng82%19%
2.5 bàn thắng60%40%
3.5 bàn thắng38%63%

Cả hai đội ghi bàn

Có47.7%
Không52.3%

Cơ hội kép

1X · RAAL La Louvière hoặc hòa26.9%
12 · Không hòa83.3%
X2 · Club Brugge KV hoặc hòa89.9%

Tỷ số chính xác

0 – 212.4%
0 – 110.6%
0 – 39.7%

Cả hai đội ghi bàn

Có47.7%
Không52.3%

1X

Khả năng26.9%

12

Khả năng83.3%

X2

Khả năng89.9%

0 – 2

Khả năng12.4%

0 – 1

Khả năng10.6%

0 – 3

Khả năng9.7%

1 – 2

Khả năng9.3%

1 – 1

Khả năng7.9%

1 – 3

Khả năng7.3%

0 – 4

Khả năng5.7%

0 – 0

Khả năng4.5%

1 / 1

Khả năng5.4%

1 / X

Khả năng3.3%

1 / 2

Khả năng3%

X / 1

Khả năng4.1%

X / X

Khả năng10.1%

X / 2

Khả năng20.3%

2 / 1

Khả năng0.7%

2 / X

Khả năng3.3%

2 / 2

Khả năng49.8%

So sánh mô hình

Predicted winner: Club Brugge KV · Our pick: Away Win at 1.42

RAAL La LouvièreClub Brugge KV
Phong độ gần đây25%75%
Tấn công36%64%
Phòng ngự23%77%
Mô hình bàn thắng31%69%
Đối đầu100%0%
Tổng quan36%64%

Bàn thắng theo khoảng thời gian

Thời điểm mỗi đội ghi bàn và thủng lưới, theo từng khoảng 15 phút

Đã ghi bàn Bị thủng lưới

RAAL La Louvière8 ghi · 18 thủng lưới

0-1516-3031-4546-6061-7576+

Club Brugge KV18 ghi · 5 thủng lưới

0-1516-3031-4546-6061-7576+

Dứt điểm & chuyền bóng

Trung bình mỗi trận trong 6 trận gần nhất

RAAL La Louvière

Tổng số cú sút12
Bị chặn3
58% ngoài khung thành42% trúng khung thành
62% trong vòng cấm38% ngoài vòng cấm
Tổng số đường chuyền333.4
Đường chuyền chính xác252.6 (76%)
Kiểm soát bóng38%

Club Brugge KV

Tổng số cú sút16.2
Bị chặn5.7
48% ngoài khung thành52% trúng khung thành
75% trong vòng cấm25% ngoài vòng cấm
Tổng số đường chuyền590.7
Đường chuyền chính xác521.3 (88%)
Kiểm soát bóng63%

Xu hướng

7 chuỗi trận · Jupiler Pro League

Club Brugge KV đều ghi bàn trong 7 trận gần nhất tại Jupiler Pro League.

Tin tức đội bóng

RAAL La Louvière 5-3-2

Huấn luyện viên: Edward Still

  1. M. Peano
  2. N. Gillot
  3. P. Nkoa
  4. Y. Okou
  5. D. Lamego
  6. S. Delos
  7. M. Courcoul
  8. M. Wade
  9. J. Ito
  10. E. Filet
  11. M. Isah

Club Brugge KV 4-2-3-1

Huấn luyện viên: Ivan Leko

  1. Y. Sommer
  2. K. Sabbe
  3. J. Spileers
  4. B. Mechele
  5. J. Seys
  6. F. Potts
  7. H. Vanaken
  8. C. Forbs
  9. H. Vetlesen
  10. J. Virgili
  11. N. Tresoldi

RAAL La Louvière vs Club Brugge KV: prediction & preview

Bỉ · Jupiler Pro League · Thứ 7, 10 Tháng 10 2026 · Easi Arena, La Louviere

RAAL La Louvière host Club Brugge KV in Belgium Jupiler Pro League at Easi Arena. In the current table, RAAL La Louvière sit 16th on 4 points and Club Brugge KV are 2nd on 21.

Form: RAAL La Louvière have taken 2W 1D 2L from their last 5, Club Brugge KV 3W 0D 2L from theirs. Over their last 10 matches RAAL La Louvière average 1.1 goals scored and 1.4 conceded; Club Brugge KV average 1.9 and 0.9.

Trong 2 lần đối đầu gần nhất, RAAL La Louvière thắng 2, Câu lạc bộ thắng Brugge KV 0 và 0 trận hòa, trung bình 3.0 bàn mỗi trận và cả hai đội ghi bàn trong 50% số trận.

The feed's model puts RAAL La Louvière at 10%, the draw at 45% and Club Brugge KV at 45%. Its own advice: Double chance : draw or Club Brugge KV.

Dự đoán chúng tôi đã đăng là Away Win at 1.42, và đã thắng.

Câu hỏi thường gặp về RAAL La Louvière vs Club Brugge KV

9 câu hỏi

Khi nào diễn ra trận giữa RAAL La Louvière và Club Brugge KV?

RAAL La Louvière v Club Brugge KV was played on Sat, 10 October 2026 at 16:15 UTC.

Trận này thuộc giải đấu nào?

Belgium Jupiler Pro League, Regular Season - 8.

Họ đứng thứ mấy trên bảng xếp hạng giải mùa này?

RAAL La Louvière đứng thứ 16th trên bảng xếp hạng, còn Club Brugge KV đứng thứ 2nd.

Dự đoán cho RAAL La Louvière vs Club Brugge KV là gì?

Our prediction is Away Win at odds of 1.42.

Ai có khả năng thắng cao nhất trong RAAL La Louvière vs Club Brugge KV?

The draw and Club Brugge KV are level at the top: RAAL La Louvière 10%, draw 45%, Club Brugge KV 45%.

Cả hai đội có ghi bàn trong RAAL La Louvière vs Club Brugge KV không?

Cả hai đội ghi bàn trong 30% của 10 trận gần nhất của RAAL La Louvière và 50% của 10 trận gần nhất của Club Brugge KV.

Dự đoán cho trận này chính xác đến đâu?

Dự đoán dựa trên phân tích thống kê và dữ liệu bóng đá có sẵn của cả hai đội. Mọi dự đoán được đánh dấu thắng hoặc thua sau khi trận kết thúc, nên có thể kiểm tra thành tích.

Các dự đoán được cập nhật thường xuyên không?

Các dự đoán được cập nhật khi có kết quả, đội hình và tỷ lệ mới, và các trận đã kết thúc được chấm tự động.

Những dự đoán này có được đảm bảo không?

Không. Cá cược bóng đá có rủi ro tài chính thực và không dự đoán nào là kết quả được đảm bảo. Dự đoán là nội dung thông tin và giải trí: hãy cược trong khả năng của bạn.