4CastBet
4CastBet

AL Masry vs Smouha SC Dự đoán, đối đầu, thống kê và mẹo cược

Ai Cập · Premier LeagueRegular Season - 1

AL Masry

12th in table · 8 pts

WLLWW

Thứ 7 22 Tháng 8 202618:00 WAT

1 : 0

Hết trậnDự đoán thua

Smouha SC

10th in table · 10 pts

LLLLL

Xác suất thắng trước trận

50%AL Masry50%Hòa0%Smouha SC

Dự đoán của chúng tôi

Trên 1.5 bàn

Tỷ lệ1.50
Độ tin cậy–
Kết quảThua
Xác suất của mô hình trước trậnDự đoán và tỷ lệ cược như đã công bố trước giờ bóng lăn
  • AL Masry 50%
  • Hòa 50%
  • Smouha SC 0%

Thống kê mùa giải

Premier League · mỗi đội 7 trận · bên được tô sáng mạnh hơn

AL MasrySmouha SC
Bàn thắng (trung bình)
10.6
Bàn thua (trung bình)Càng thấp càng tốt
1.30.6
Giữ sạch lưới
14
Không ghi bànCàng thấp càng tốt
24
Thắng
23
Chuỗi thắng dài nhất
20

Phong độ gần đây

5 trận gần nhất · mới nhất trước

AL Masry4 thắng 2 hòa 2 thua trong 8 trận gần nhất
  • 8 Tháng 6Enppi0 – 3AL MasryW
  • 1 Tháng 6AL Masry1 – 0MasrW
  • 25 Tháng 5Masr1 – 0AL MasryL
  • 20 Tháng 5AL Masry0 – 2Al AhlyL
  • 1 Tháng 5Ceramica Cleopatra0 – 1AL MasryW
Smouha SC2 thắng 0 hòa 7 thua trong 9 trận gần nhất
  • 20 Tháng 5Pyramids FC2 – 1Smouha SCL
  • 5 Tháng 5Smouha SC0 – 1Zamalek SCL
  • 27 Tháng 4Smouha SC0 – 1AL MasryL
  • 22 Tháng 4Smouha SC0 – 2Ceramica CleopatraL
  • 11 Tháng 4Al Ahly2 – 1Smouha SCL
Đối đầu
Lịch sử đối đầuAL Masry 4 thắng · 1 hòa · Smouha SC 2 thắng · 1.4285714285714286 bàn mỗi trận
  • 27 Tháng 4Smouha SC0 – 1AL Masry
  • 5 Tháng 1AL Masry2 – 0Smouha SC
  • 22 Tháng 10AL Masry0 – 0Smouha SC
  • 27 Tháng 2Smouha SC0 – 3AL Masry
  • 1 Tháng 8Smouha SC1 – 0AL Masry
  • 5 Tháng 3AL Masry2 – 0Smouha SC

Thị trường cược

Ước tính của mô hình dựa trên tỷ lệ ghi bàn và để thủng lưới của mỗi đội trong mùa giải

xG của mô hình 1.8
Mức bàn thắngTrênXỉu
0.5 bàn thắng83%17%
1.5 bàn thắng52%48%
2.5 bàn thắng26%74%
3.5 bàn thắng10%90%

Cả hai đội ghi bàn

Có33.8%
Không66.2%

Cơ hội kép

1X · AL Masry hoặc hòa62.5%
12 · Không hòa66.7%
X2 · Smouha SC hoặc hòa70.8%

Tỷ số chính xác

0 – 017.4%
0 – 116.5%
1 – 013.9%

Cả hai đội ghi bàn

Có33.8%
Không66.2%

1X

Khả năng62.5%

12

Khả năng66.7%

X2

Khả năng70.8%

0 – 0

Khả năng17.4%

0 – 1

Khả năng16.5%

1 – 0

Khả năng13.9%

1 – 1

Khả năng13.2%

0 – 2

Khả năng7.8%

1 – 2

Khả năng6.3%

2 – 0

Khả năng5.6%

2 – 1

Khả năng5.3%

1 / 1

Khả năng15.8%

1 / X

Khả năng4.1%

1 / 2

Khả năng1.2%

X / 1

Khả năng12.4%

X / X

Khả năng25.1%

X / 2

Khả năng15.3%

2 / 1

Khả năng1%

2 / X

Khả năng4.1%

2 / 2

Khả năng20.9%

So sánh mô hình

Predicted winner: AL Masry · Our pick: Over 1.5 Goals at 1.50

AL MasrySmouha SC
Phong độ gần đâyKhông có dữ liệu để so sánh
Tấn côngKhông có dữ liệu để so sánh
Phòng ngựKhông có dữ liệu để so sánh
Mô hình bàn thắngKhông có dữ liệu để so sánh
Đối đầu71%29%
Tổng quan79%21%

Bàn thắng theo khoảng thời gian

Thời điểm mỗi đội ghi bàn và thủng lưới, theo từng khoảng 15 phút

Đã ghi bàn Bị thủng lưới

AL Masry7 ghi · 9 thủng lưới

0-1516-3031-4546-6061-7576+

Smouha SC5 ghi · 3 thủng lưới

0-1516-3031-4546-6061-7576+

Dứt điểm & chuyền bóng

Trung bình mỗi trận trong 6 trận gần nhất

AL Masry

Tổng số cú sút8.3
Bị chặn1.7
62% ngoài khung thành38% trúng khung thành
56% trong vòng cấm44% ngoài vòng cấm
Tổng số đường chuyền385.3
Đường chuyền chính xác308 (80%)
Kiểm soát bóng52%

Smouha SC

Tổng số cú sút9.8
Bị chặn2.3
56% ngoài khung thành44% trúng khung thành
56% trong vòng cấm44% ngoài vòng cấm
Tổng số đường chuyền324
Đường chuyền chính xác244.7 (76%)
Kiểm soát bóng47%

Xu hướng

6 chuỗi trận · Premier League

Smouha SC đều để thủng lưới trong 6 trận gần nhất tại Premier League.

Tin tức đội bóng

AL Masry 4-2-3-1

Huấn luyện viên: Emad El-Nahhas

  1. M. Hamdy
  2. K. El Eraki
  3. B. El Mohamady
  4. K. Sobhi
  5. A. El Saadawy
  6. M. Hamada
  7. H. Ali
  8. A. Mahmoud
  9. K. Toual
  10. A. Ziani
  11. S. Mohsen

Smouha SC 4-1-4-1

Huấn luyện viên: Ahmed Abdelaziz

  1. A. Mayhoub
  2. H. Hafez
  3. M. Ragab
  4. M. Desouki
  5. A. Amer
  6. A. Samadou
  7. K. El Ghandour
  8. M. Adel
  9. A. El Sisi
  10. S. Fekri
  11. P. Badji

AL Masry vs Smouha SC: prediction & preview

Ai Cập · Premier League · Thứ 7, 22 Tháng 8 2026 · Borg El Arab Stadium, Alexandria

AL Masry host Smouha SC in Egypt Premier League at Borg El Arab Stadium. In the current table, AL Masry sit 12th on 8 points and Smouha SC are 10th on 10.

Form: AL Masry have taken 3W 0D 2L from their last 5, Smouha SC 0W 0D 5L from theirs. Over their last 8 matches AL Masry average 1.1 goals scored and 0.8 conceded; Smouha SC average 0.9 and 1.3.

Trong 7 lần đối đầu gần nhất, AL Masry thắng 4, Smouha thắng SC 2 và 1 trận hòa, trung bình 1.4 bàn mỗi trận và cả hai đội ghi bàn trong 0% số trận.

The feed's model puts AL Masry at 50%, the draw at 50% and Smouha SC at 0%. Its own advice: Double chance : AL Masry or draw.

Dự đoán chúng tôi đã đăng là Over 1.5 Goals at 1.50, và không thành công.

Câu hỏi thường gặp về AL Masry vs Smouha SC

9 câu hỏi

Khi nào diễn ra trận giữa AL Masry và Smouha SC?

AL Masry v Smouha SC was played on Sat, 22 August 2026 at 17:00 UTC.

Trận này thuộc giải đấu nào?

Egypt Premier League, Regular Season - 1.

Họ đứng thứ mấy trên bảng xếp hạng giải mùa này?

AL Masry đứng thứ 12th trên bảng xếp hạng, còn Smouha SC đứng thứ 10th.

Dự đoán cho AL Masry vs Smouha SC là gì?

Our prediction is Over 1.5 Goals at odds of 1.50.

Ai có khả năng thắng cao nhất trong AL Masry vs Smouha SC?

AL Masry and The draw are level at the top: AL Masry 50%, draw 50%, Smouha SC 0%.

Cả hai đội có ghi bàn trong AL Masry vs Smouha SC không?

Cả hai đội ghi bàn trong 25% của 8 trận gần nhất của AL Masry và 33% của 9 trận gần nhất của Smouha SC.

Dự đoán cho trận này chính xác đến đâu?

Dự đoán dựa trên phân tích thống kê và dữ liệu bóng đá có sẵn của cả hai đội. Mọi dự đoán được đánh dấu thắng hoặc thua sau khi trận kết thúc, nên có thể kiểm tra thành tích.

Các dự đoán được cập nhật thường xuyên không?

Các dự đoán được cập nhật khi có kết quả, đội hình và tỷ lệ mới, và các trận đã kết thúc được chấm tự động.

Những dự đoán này có được đảm bảo không?

Không. Cá cược bóng đá có rủi ro tài chính thực và không dự đoán nào là kết quả được đảm bảo. Dự đoán là nội dung thông tin và giải trí: hãy cược trong khả năng của bạn.