4CastBet
4CastBet

Briton Ferry vs Ammanford AFC Dự đoán, đối đầu, thống kê và mẹo cược

Wales · Premier LeagueRegular Season - 1

Briton Ferry

11th in table · 12 pts

L

Thứ 6 31 Tháng 7 202619:45 WAT

2 : 1

Hết trận Dự đoán thắng

Ammanford AFC

13th in table · 9 pts

WW

Xác suất thắng trước trận

50%Briton Ferry50%Hòa0%Ammanford AFC

Dự đoán của chúng tôi

Đội nhà thắng · Briton Ferry

Tỷ lệ1.61
Độ tin cậy–
Kết quảThắng
Xác suất của mô hình trước trậnDự đoán và tỷ lệ cược như đã công bố trước giờ bóng lăn
  • Briton Ferry 50%
  • Hòa 50%
  • Ammanford AFC 0%

Thống kê mùa giải

Premier League · mỗi đội 13 trận · bên được tô sáng mạnh hơn

Briton FerryAmmanford AFC
Bàn thắng (trung bình)
0.90.8
Bàn thua (trung bình)Càng thấp càng tốt
1.72.5
Giữ sạch lưới
21
Không ghi bànCàng thấp càng tốt
36
Thắng
32
Chuỗi thắng dài nhất
10

Phong độ gần đây

5 trận gần nhất · mới nhất trước

Briton Ferry0 thắng 0 hòa 1 thua trong 1 trận gần nhất
  • 21 Tháng 7Merthyr Town3 – 0Briton FerryL
Ammanford AFC2 thắng 0 hòa 0 thua trong 2 trận gần nhất
  • 18 Tháng 4Cwmbran Celtic1 – 2Ammanford AFCW
  • 3 Tháng 4Ammanford AFC4 – 0Newport CityW
Đối đầu
Lịch sử đối đầuBriton Ferry 5 thắng · 0 hòa · Ammanford AFC 2 thắng · 3.142857142857143 bàn mỗi trận
  • 9 Tháng 4Briton Ferry4 – 0Ammanford AFC
  • 24 Tháng 2Ammanford AFC2 – 1Briton Ferry
  • 19 SeptAmmanford AFC0 – 1Briton Ferry
  • 10 Tháng 2Ammanford AFC1 – 2Briton Ferry
  • 4 Tháng 11Briton Ferry2 – 1Ammanford AFC
  • 4 Tháng 3Briton Ferry1 – 0Ammanford AFC

Thị trường cược

Ước tính của mô hình dựa trên tỷ lệ ghi bàn và để thủng lưới của mỗi đội trong mùa giải

xG của mô hình 3
Mức bàn thắngTrênXỉu
0.5 bàn thắng95%5%
1.5 bàn thắng79%21%
2.5 bàn thắng57%43%
3.5 bàn thắng34%66%

Cả hai đội ghi bàn

Có58.3%
Không41.7%

Cơ hội kép

1X · Briton Ferry hoặc hòa71.8%
12 · Không hòa76.1%
X2 · Ammanford AFC hoặc hòa52%

Tỷ số chính xác

1 – 111.1%
2 – 19.5%
1 – 08.9%

Cả hai đội ghi bàn

Có58.3%
Không41.7%

1X

Khả năng71.8%

12

Khả năng76.1%

X2

Khả năng52%

1 – 1

Khả năng11.1%

2 – 1

Khả năng9.5%

1 – 0

Khả năng8.9%

2 – 0

Khả năng7.6%

1 – 2

Khả năng7%

0 – 1

Khả năng6.5%

2 – 2

Khả năng5.9%

3 – 1

Khả năng5.4%

1 / 1

Khả năng29.5%

1 / X

Khả năng5.1%

1 / 2

Khả năng1.9%

X / 1

Khả năng15.6%

X / X

Khả năng13.6%

X / 2

Khả năng10.1%

2 / 1

Khả năng2.9%

2 / X

Khả năng5.1%

2 / 2

Khả năng16.2%

So sánh mô hình

Predicted winner: Briton Ferry · Our pick: Home Win at 1.61

Briton FerryAmmanford AFC
Phong độ gần đâyKhông có dữ liệu để so sánh
Tấn côngKhông có dữ liệu để so sánh
Phòng ngựKhông có dữ liệu để so sánh
Mô hình bàn thắngKhông có dữ liệu để so sánh
Đối đầu80%20%
Tổng quan76%24%

Bàn thắng theo khoảng thời gian

Thời điểm mỗi đội ghi bàn và thủng lưới, theo từng khoảng 15 phút

Đã ghi bàn Bị thủng lưới

Briton Ferry11 ghi · 23 thủng lưới

0-1516-3031-4546-6061-7576+

Ammanford AFC10 ghi · 32 thủng lưới

0-1516-3031-4546-6061-7576+

Tin tức đội bóng

Briton Ferry

Huấn luyện viên: Andy Dyer

  1. W. Fuller
  2. A. Gammond
  3. M. Chubb
  4. R. Owen
  5. T. Price
  6. T. Walters
  7. C. Hurford
  8. L. Cooper
  9. O. Anderson
  10. R. George
  11. L. Salter

Ammanford AFC

  1. L. Martin
  2. S. Woodhouse
  3. E. Griffiths
  4. C. Bell
  5. M. Delaney
  6. A. John
  7. A. Orme
  8. L. Sylvester
  9. H. Rowe
  10. J. Evans
  11. C. Shirt

Briton Ferry vs Ammanford AFC: prediction & preview

Wales · Premier League · Thứ 6, 31 Tháng 7 2026 · Old Road, Briton Ferry

Briton Ferry host Ammanford AFC in Wales Premier League at Old Road. In the current table, Briton Ferry sit 11th on 12 points and Ammanford AFC are 13th on 9.

Form: Briton Ferry have taken 0W 0D 1L from their last 1, Ammanford AFC 2W 0D 0L from theirs. Over their last 1 matches Briton Ferry average 0.0 goals scored and 3.0 conceded; Ammanford AFC average 3.0 and 0.5.

Trong 7 lần đối đầu gần nhất, Briton Ferry thắng 5, Ammanford thắng AFC 2 và 0 trận hòa, trung bình 3.1 bàn mỗi trận và cả hai đội ghi bàn trong 57% số trận.

The feed's model puts Briton Ferry at 50%, the draw at 50% and Ammanford AFC at 0%. Its own advice: Double chance : Briton Ferry or draw.

Dự đoán chúng tôi đã đăng là Home Win at 1.61, và đã thắng.

Câu hỏi thường gặp về Briton Ferry vs Ammanford AFC

9 câu hỏi

Khi nào diễn ra trận giữa Briton Ferry và Ammanford AFC?

Briton Ferry v Ammanford AFC was played on Fri, 31 July 2026 at 18:45 UTC.

Trận này thuộc giải đấu nào?

Wales Premier League, Regular Season - 1.

Họ đứng thứ mấy trên bảng xếp hạng giải mùa này?

Briton Ferry đứng thứ 11th trên bảng xếp hạng, còn Ammanford AFC đứng thứ 13th.

Dự đoán cho Briton Ferry vs Ammanford AFC là gì?

Our prediction is Home Win at odds of 1.61.

Ai có khả năng thắng cao nhất trong Briton Ferry vs Ammanford AFC?

Briton Ferry and The draw are level at the top: Briton Ferry 50%, draw 50%, Ammanford AFC 0%.

Cả hai đội có ghi bàn trong Briton Ferry vs Ammanford AFC không?

Cả hai đội ghi bàn trong 0% của 1 trận gần nhất của Briton Ferry và 50% của 2 trận gần nhất của Ammanford AFC.

Dự đoán cho trận này chính xác đến đâu?

Dự đoán dựa trên phân tích thống kê và dữ liệu bóng đá có sẵn của cả hai đội. Mọi dự đoán được đánh dấu thắng hoặc thua sau khi trận kết thúc, nên có thể kiểm tra thành tích.

Các dự đoán được cập nhật thường xuyên không?

Các dự đoán được cập nhật khi có kết quả, đội hình và tỷ lệ mới, và các trận đã kết thúc được chấm tự động.

Những dự đoán này có được đảm bảo không?

Không. Cá cược bóng đá có rủi ro tài chính thực và không dự đoán nào là kết quả được đảm bảo. Dự đoán là nội dung thông tin và giải trí: hãy cược trong khả năng của bạn.